4 ตอบกลับ

ลองปรึกษาคุณหมอนะคะ และตอนนี้รู้ตัวว่าท้องแล้ว แม่อย่าทานยาสุ่มสี่สุ่มห้านะคะ มีอะไรปรึกษาคุณหมอเลยค่ะ บ้านนี้ตั้งแต่รู้ว่าท้อง ไม่ทานยาอะไรเลย แม้จะปวดหัวมาก เป็นหวัดก็ดื่มน้ำเยอะๆ ทานแค่ยาบำรุงเท่านั้นค่ะ

VIP Member

ทานเหมือนกันค่ะ ตอนนั้นประจำเดือนขาดไปแล้วครบ 1 เดือนไม่สบาย ทานไป 4 เม็ด ปกติดีค่ะ แต่พอทราบว่าท้องก้ไม่กินอีกเลยค่ะ

ปรึกษาคุณหมอที่คุณแม่ไปฝากครรภ์ดีที่สุดนะคะ

หนูกินยาทิฟฟี่ปวดหัวไม่รู้ว่าตัวเองท้อง