18 ตอบกลับ

VIP Member

น้องตอดค่ะแม่ บ้านนี้ก็ตอด14วีคเหมือนกันเพราะหน้าท้องบางค่ะเลยรู้สึกไว

14วีค2วันค่ะ เป็นเหมือนกันค่ะ ตอนแรกก็คิดว่าคิดไปเอง ท้องแรก

ตอนเเรกคิดว่าคิดไปเองเหมือนกันค่ะ

เป็นเหมือนกันค่ะ บ้านนี้ท้อง2เริ่มมีอะไรตอดในท้องแล้วค่ะ

ลูกไง แขนขา ของลูกไง

น้องตอดหรือเปล่าคะแต่ถ้าตูบสม่ำเสมอแปลว่าน้องสะดึก

12wรุ้สึกตุบๆแล้วจ้าตอนนี้20wน่าจะเต้นอยู่ในท้อง

จะ17วีคแร้วยังไม่รู้สึกเรยค่ะ แอบกังวลยุน้าา 😂

ขอบคุณมากจ้า❤️

14week​ 4day.รู้สึกเหมือนกันเลยคะ​ เป็นมา2วันแล้ว

น้องน่าจะเริ่มเคลื่อนไหวบ้างแล้วล่ะค่ะ

หน้าท้องดิฉันหนาเลยไม่รู้ค่ะ

เหมือนกันเลยค่ะ จะเป็นตอนเช้าๆ