11 ตอบกลับ

บ้านนี้เคยตรวจตอนปีที่แล้วค่ะ ขึ้นแบบจางมากๆตรวจกับหมอค่ะ หมอบอกมีโอกาศท้อง สุดท้ายไปตรวจเลือดไม่ท้องค่ะ พึ่งจะมาท้องตอนผ่านมาปีกว่าค่ะ

ตรวจอีกทีนะจ้า เพื่อความแน่ใจ ต้องรอสัก2-3อาทิตย์น่าว่าแล้วลองตรวจใหม่ดู เปลี่ยนยี่ห้อที่ตรวจครรภ์ด้วยนะค่ะแม่

คุณแม่ลองรออีกประมาณ 3 วันแล้วตรวจใหม่อีกรอบคะ ที่บ้านก้อลองแบบนี้คะ ชัดเลย

รออีกสักวีค..ลองตรวจตอนฉี่ครั้งแรกหลังจากตื่นนอนค่ะ

ใจเย็น​ๆน่ะค่ะ​ รออีกสัก4-5วันแล้วค่อยตรวจใหม่น่ะค่ะ

มีค่ะของเราก่จางแบบนี้ตรวจสี่อันก่จางแบบนี้ค่ะ

ทัองค่ะ ซื้อแบบอื่นยี่ห้ออื่นมาตรวจเพิ่มนะคะ

ของเราประจำเดือนขาด6สัปดาห์จางแบบนี้เลยค่ะ

ถ้าขึ้นจางๆยังไง​ก็ท้องแน่นอน​

มีค่ะ