6 ตอบกลับ

เอาจริงๆรูปแรก มันยังเปียกๆอยู่เลยนะคะมองไม่ค่อยรู้เรื่อง ส่วนรูปสองแห้งปกติเห็นชัดว่าขีดเดียว ลองตรวจใหม่ซื้อแบบจุ่ม50บาทก็ได้ค่ะ ชัดกว่าแบบนี้

ขอบคุณคะแม่

VIP Member

แล้วแต่ความไวของที่ตรวจค่ะ มีตั้งแต่10miuขึ้นไป รออีก2-3วันตรวจใหม่ได้ค่ะ ใช้ที่ตรวจแบบเดิมจะได้เปรียบเทียบกัน

สินค้าอาจจะไม่มีคุณภาพก็ได้ค่ะ ลองซื้อแบบอื่นมาตรวจอีกซักอันมั้ยคะะ

ซื้อเอาตามร้านขายยาดีกว่าจ้า..อิก2วันตรวจใหม่ก้อได้

ขอบคุณคะแม่ วันนี้ว่าจะไปตรวจที่คลินิคแล้วอ่ะคะ

VIP Member

ในร้านยาเภสัชอันละ90 ในLAZADA สามชิ้น95

ลองซื้อมาตรวจอีกรอบนะ

คะแม่