93 ตอบกลับ

VIP Member

แบบหยดจะมีรอยเทสค่ะ ใช้แบบจุ่มหรือฉี่ผ่านจะดีกว่าค่ะ

แบบฉี่แบบจุ่มก็ขึ้นแบบจางงงงงงงงงมาก ไม่รู้ว่าตาฝาดไหมน่ะคะ

ไม่เห็น​ อีกหนึ่งอาทิตย์​ลอง​ตรวจ​อี​กรอบ​นะ​คะ​

VIP Member

ชัดเลยค่ะ ว่าขีดเดียว ค่อยตรวจซ้ำตอนเช้าเอานะคะ

เคยตรวจแบบนี้เหมือนกันค่ะ ตอนนี้ลูกได้2เดือนแล้ว

มีกำลังใจขึ้นมาเลยคะ ขอบคุณน่ะคะแม่

VIP Member

ตอนเราตรวจก็ขึ้นแบบนี้ตอนนี้ 8 เดือนแล้วจ้า😂

ถ้าขาด 2 เดือนตรวจแล้วน่าจะเห็นชัดนะคะ รูปนี้ตรวจหลังจากอันแรกที่จางประมาณ 10 วันค่ะ

ใกล้คลอดละค่ะ อยากรู้ผลไว ตรวจเลือดเลยค่ะ ชัวร์

ถ้าวันอาทิตย์นี้ตรวจล่ะจางอีก จะไปตรวจเลือดแล้วคะ ใจร้อนรอไม่ไหว555555

นี้ตรวจของเช้าวันที่ปจด.ต้องมาแต่ไม่มาค่ะ

VIP Member

รออีกหน่อยแล้วตรวจฉี่แรกช่วงเช้านะคะแม่

รออีกสัก1-2อาทิตย์ แล้วตรวจใหม่อีกรอบนะคะ

รออีกสักอาทิตย์ ค่อยซื้อมาตรวจใหม่นะคะ