93 ตอบกลับ

บ้านนี่เจอแบบนี้แหละ แต่บ้านนี้ไปเจาะเลือดที่รพ.ท้องจร้าาาา

คอนเฟิร์มด้วยการเจาะเลือดเลยค่ะ..ปล.หากคุณแม่รอไม่ไหวนะคะ😊😊

ขอบคุณมากคะแม่

ไม่เห็นจ้า ของเราพึ่งท้องได้แค่เดือนนิดๆ แต่ขึ้น2ขีดชัดมาก

ของเราจางแบบนี้แหละ​ ตอนนี้​6เดือนแล้วจ้า ขอให้สมหวังนะคะ

VIP Member

จางเกินไปค่ะ รออีกหน่อยค่อยตรวจใหม่อีกที จางจนมองไม่เห็น

เหมือนจะเห็นนะค่ะแต่จางมากๆๆถ้าไม่สังเกตดีๆก้อไม่เห็นเลย

ขอให้สมหวังนะจ้ะ

VIP Member

ลองตรวจตอนตื่นนอนตอนเช้าดูคะตอนที่ยังไม่ได้ทานอะไรเลย

เคยตรวจแล้วจางแบบนี้ค่ะ ตอนนี้คลอดได้6เดือนแล้วค่ะ😂😂😂

ไม่ท้องค่ะ ถ้าจะให้ชัวร์ไปตรวจกับคุณหมอดูอีกครั้งค่ะ

เหมือนเราจะเห็นนะ แต่จางสุดๆๆๆ วีคหน้าลองตรวจใหม่นะคะ

มีกำลังใจขึ้นมาเลยคะแม่ ขอบคุณมากๆเลยคะ จะรออีก1อาทิตย์ตรวจอีกที ขอให้เข้มขึ้นๆๆ5555