93 ตอบกลับ

บ้านนี้ขาด3วัน ขึ้นแบบนี้เลย แม่ลองตรวจอีกทีนะ ตรวจตอนเช้าปัสสวะแรกของวันเลยนะ

VIP Member

รออีกหน่อยค่ะ อีกอาทิตย์ค่อยตรวจใหม่ ถ้าเป็นแบบนี้ คุณหมอก็บอกว่าไม่ท้องค่ะ😆

เป็นเหมือนกันค่ะขาดแค่2วันค่ะเลยซื้อที่ตรวจมาตรวจใหม่.ตอนนี้30สัปดาห์แล้วค่ะ

ขอบคุณมากคะแม่ อยาก2ขีดชัดๆแล้ววว ใจร้อนมากคะ 5555

เห็นจร้า. ของเราก็แบบนี้ ตอนนี้14สัปดาห์แล้ว😍 คือจะจางมาก ถ่ายรูปแทบไม่เห็น

แม่ลองเว้นใว้สักอาทิดสองอาทิดค่อยตรวจใหม่นะคะ. มันจางแค่ไหนกะท้องนะคะ

ลองตรวจเลือดที่แลบก่อนก็ได้ค่ะ เค้าตรวจ hcg ค่าตรวจ 400.- เอง ไม่ต้อง รพ แพง

VIP Member

ลองตรวจอีกรอบตอนเช้าดูนะคะ ของบ้านนี้ตรวจรอบแรกก็จางเหมือนกันค่ะ

ขอบคุณมากคะแม่

ปจด.ขาด5วันค่ะไม่จางไม่มีการเพ้งเลงเลยชัดมากตอนนี้6เดือนเเล้ว

ถ้าแม่ใจร้อน ลองไปตรวจเลือดดูค่า HCG ที่ รพ. เลยก็ได้ค่ะ ชัวร์ที่สุด

คะแม่ จะไปอาทิตย์นี้

VIP Member

อีก2วันตรวจใหม่ค่ะ เท่าที่ดูน่าจะท้องเพราะเห็นเป็นเงาเหมือนเรา

งื้ม ขอบคุณมากคะแม่ รอลุ้นอีก7วันจะตรวจอีกทีคะ