2 ตอบกลับ

เพื่อนหลายคน ตรวจพานาโรมา แล้วเพศไม่ตรง แต่ผลตรวจอย่างอื่นถือว่าโอเคค่ะ พาโนรามา แพคเกจดีๆ ส่งไปตรวจที่เมกา เลยรอนานอีก บ้านนี้เลยตรวจยี่ห้ออื่นค่ะ รอผลไม่นาน ราคาถูกกว่าด้วย

อันนี้ไม่เคยทราบมาก่อนนะคะ ว่าผลตรวจของ Panorama มีการผิดพลาด เท่าที่ศึกษามาและปรึกษาคุณหมอ ความแม่นยำอยู่ที่ 99.9% และตรวจได้ครอบคลุมหลายอย่าง ซึ่งทางตัวเราเห็นว่ามันคุ้มค่ากับการตรวจแบบนี้ ส่วนเรื่องราคา ตามที่แม่ๆแต่ละบ้านสะดวกจ่าย เท่าที่ไหวนะคะ

ทีมธันวาคมคะ แม่บ้านนี้ก็อายุ 26ปีคะ