27 ตอบกลับ

ท้องค่ะ เพราะตอนเราตรวจก็ขึ้นจางแบบนี้เหมือนกันเพราะท้องยังอ่อนอยู่ ตอนนี้25วีคแล้วค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ💓🙏

ของหนูก็ขึ้นจางแบบนี้พอไปฝากท้องน้องก็ได้ 2 เดือนกว่าแล้วค่ะแต่ตอนนี้ 5 เดือนแล้วค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ🙏💓

รออีก2-3วันตรวจอีกครั้งนะคะคุณแม่ถ้าเข้มขึ้นหรือยังเป็น2ขีดแบบนี้ก็ ดีใจด้วยค๊าาาา

ของบ้านนี้ก็ขึ้นแบบนี้ค่ะ

TapFluencer

ผลบวก แม่ตรวจไปจนเข้มแล้วค่อยไปหาหมอค่ะ ไปตอนนี้ยังไม่รับฝากน้าาา

ขอบคุณมากค่าบ🙏💓

ที่ตรวจ ยี่ห้อนี้ขึ้นจางแบบนี้ค่ะ แต่ 2 ขีดคือท้องจร้า

ขอบคุณมากค่าบ🙏💗

TapFluencer

ท้องค่ะ ของเราจางกว่านี้ ก็ท้อง ตอนนี้ 24 วีคแล้วค่ะ

ขอบคุณมากค่าบ เรากลัวไม่ชัวร์🙏😂

ของเราจางกว่านี้อีกค่ะตอนตรวจ ตอนนี้8เดือนแล้ว

ขอบคุณมากๆคะ🙏💓

อยากชัวร์ไปหาหมอเลยค่ะ ตรวจเลือดดู

ขอบคุณมากค่าบ🙏💓

หาหมอเลยค่ะ เพื่อความชัวร์ 😊

ท้องจ้า ยินดีด้วยนะคะ