30 ตอบกลับ

จางแค่ไหนก็ท้องค่ะ​ ไปฝากท้องได้เลยค่ะ​ หมอจะให้ยาบำรุงมากิน​ ของเราจางแบบนี้เลย​ ไปฝากก็​ 3 วีค​ แต่จะเห็นแค่ถุง​ 😁😁😁

ตอนหนูตรวจก็จางเหมือนกัน. ไม่แน่ใจเลย คิดว่าตัวเองไม่ท้องด้วยซ้ำ แต่ตอนนี้หนูน้อยได้2เดือนแล้วค่ะ

อ่านผลใน​ 5 นาทีจางแค่ไหนก็ท้องค่ะ​ เราเคยทิ้งไว้แล้วเห็นขีด​ ดีใจเก้อเลย เป็นรอยเทส​

VIP Member

บ้านนี้ก็เป็นค่ะตรวจใหม่อีกทีวันถัดไปค่ะจะชัดมากค่ะ #ตอนนี้ท้องได้6เดือนแล้วค่ะ

ตรวจตอนเเรกบ้านนี้เเบบนี้เลยค่ะ​ อีก2อาทิตย์ตรวจใหม่ชัดมากค่ะ

ท้องค่ะ บ้านนี้ตอนตรวจจางแบบนี้เลยค่ะ ตอนนี้ท้อง5เดือนกว่าแล้วค่ะ

เราก็ขึ้นจางๆแบบนี้เลยแม่ ตอนนี้ออกมานอนเล่น4เดือนกว่าแล้วจร้าา

ท้องจร้า

จางเเค่ไหนก็ท้องค่ะ ขึ้นเหมือนกันเลยค่ะ ไปฝากครรภ์ พน.เเล้ว

ตอนนี้จะเข้าเดือนที่8แล้วจ้า ก็เพราะจางๆนี่แหละ 😂😂😂

บ้านนี้ตอนตรวจครั้งแรกค่ะ​ ยินดีด้วยค่ะคุณแม่​☺️