4 ตอบกลับ

เป็นค่ะไม่มีอาหารนมคัดเรยค่ะทีปวดหลังกับเวียนหัว อาเจียนค่ะ##8วีก4วัน##ท้อง3ค่ะ

เป็นเหมือนกันค่ะ ไม่มีอาการเหมือนคนท้องเลย แต่ท้องนะ ยินดีด้วยนะคะ

ขอบคุณนะคะตอนนี้เริ่มรู้สึกเจ็บแปล๊บๆที่นมแล้วค่ะ อาการค่อยๆมาแล้วแต่ปวดหน่วงท้องน้อยด้านซ้ายมากๆเลยค่ะแบบนี้ปกติไหมค่ะ

ตรวจเจอสองขีดแต่ไม่มีคัดเค้านมเลยค่ะ มีแต่ปวดหลัง

อายุครรภ์​กี่วีคแล้วค่ะคุณแม่

เป็นเหมือนกันค่ะของเรา 5wกับ4d ค่ะ

อยากมั่นใจจริงๆต้องไปหาหมอจ้า เราก็ไปหาหมอให้คุณหมอตรวจและซาวด์ให้จ้า