16 ตอบกลับ

ทำไมนิ่งนอนใจจังคะ หาหมอรึยัง จะชั้นไหนก็น่าจะไปให้หมอเช็คนะคะ น้องอยู่ข้างในเราไม่สารมารถรุได้เลยว่าเขาเป็นอะไรรึป่าว ไปหาหมอตรวจนิดก็ดีคะ

ไม่มีใครสามารถตอบได้ค่ะแม่ว่าเป็นไรมั้ย ต้อฃไปหาคุณหมอตรวจและซาวด์เช็คดูเท่านั้นค๊า

ไปหาหมอด่วนเลยค่ะ หมอจะเช็คจังหวะหัวใจน้อง

ถ้าไม่สบายใจหาหมอให้หมอเช็คอาการก้อได้คะ

หาหมอเถอะค่ะอาจมีอันตรายถึงน้องได้นะคะ

หาหมอดีกว่าค่ะ จะได้สบายใจค่ะแม่

หาหมอดีกว่าค่ะ เพื่อความสบายใจ

ปรึกษาหมอ ให้หมอตรวจดูค่ะ

VIP Member

ไปหาหมอดีกว่าค่ะ

ไปหาหมอเลยค่ะแม่