ตกขาว

ตกขาว มีกลิ่น คัน ต้องไปพบแพทย์ไหมคะ

61 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

เป็นเหมือนกันคะ หมอแนะนำให้ยาเหน็บมาคะแต่ไม่กล้าเหน็บ

4y ago

ท้องสองนี่2เดือนเหน็บที.... มาเยอะมากตกขาว

บ้านนี้ยุ่ดีๆตกขาวก็เป็นสีน้ำตาลอันตรายไหค่ะ

3y ago

ควรพบหมอนะคะ

ควรคะ ก่อนจะติดเชื้อและลุกลามไปมากกว่านี้

เพิ่งมาเลื่อนๆอ่านดู ตอนนี่หายรึยังคะ

28week มีตกขาวเยอะมากแม่บ้านไหนเป็นบ้างค่ะ

ถ้ามีอาการอื่นร่วมด้วย ควรพบแพทย์นะคะ

อาการมาครบ ต้องพบหมอสักนิดแล้วละคะแม่

ถ้าคันคือมีเชื้อรา ต้องพบหมอค่ะ

ควรไปค่ะแม่​ มีกลิ่น​ สีเข้ม​

ควรรีบไปพบคุณหมอค่าคุณแม่