7 ตอบกลับ

แถวบ้านถ้าเพศเดียวกันจะเหยียบ2ขา ถ้าคนละเพศจะเหยียบขาเดียว บ้านนี้เอาเด็กผู้ชายมาเหยียบน้องเหยียบขาเดียว แปลว่าในท้องผู้หญิง ไปซาวดูได้ลูกสาวจริงๆจ้า😍

เเถวบ้านเราเขาว่า ถ้าเด็กผู้ชาย เด็กจะไม่กล้าเหยียบเเล้วจะร้องค่ะ ถ้าเด็กผู้หญิง เขาจะกล้าเหยียบค่ะ

ทางบ้านเราถ้าเพศเดียวกันจะเหยียบ2ขา คนละเพศจะเหยียบขาเดียว เราลองทำแม่นยุนะได้ผช.ค่ะ😊😊

ต้องลองแล้ว. 😍

เราให้เด็กผู้หญิงลูกคนข้างบ้านเหยียบน้องเหยียบ 2 เท้า...เราดัยผู้หญิงจ้า

ใจก็อยากได้ลูกสาวค่ะ คนแรกลูกชาย. 😍

ของเราเคยลองทำค่ะ3ท้องแม่นทุกท้องเลยค่ะ555ไม่รู้ว่าบังเอิญหรือเปล่านะ

ต้องลุ้นผลซาวด์อีกทีค่ะ ตอนให้น้องผู้ชายก็เหยียบ2 เท้าเลย. 😂

ขนาดผลอัลตร้าซาวด์ยังไม่ร้อยเปอร์เซ็นต์เลยค่ะคุณแม่

เนอะแม่. คนแก่ๆชอบให้เหยียบดู

แม่เราก็ไห้ทำ ทำดูเขาว่าหญิงแต่ก็ รอตรวจค่ะ

ซาวด์ยังไงก็แม่นสุด. 😍