6 ตอบกลับ

เราก็ตรวจค่ะความเสี่ยง1:65คะหมอถามว่าเจาะน้ำคร่ำไหม..แต่บ้านนี้ไม่เจาะคะ หมอบอกไม่ต้องกังวลแค่มีความเสี่ยงเฉยๆ แต่อาทไม่เป็นคะ

ตรง risk of downs ความเสี่ยงเป็นดาวน์ 1ต่อ55 มั้ยคะ ถ้าหมอให้เจาะน้ำคร่ำไม่อันตรายต่อเด็กนะคะ เราจะได้รผู้ว่าลูกเป็นไหม

ยินดีค่ะ ขอให้ผลออกมาน้องไม่เป็นนะคะ✌🏼

เสี่ยง1:55ค่ะคุณแม่ บ้านนี้เสี่ยงสูงเหมือนกันค่ะ1:110 พึ่งเจาะน้ำคร่ำเมื่อวันที่23 ไม่ต้องกังวลนะคะคุณแม่

ขอบคุณนะคะ🥰

ของเราหมอก็ไม่พูดอะไรค่ะ ไม่ได้ไปเจาะน้ำคร่ำ บอกแค่วันนัดรอบหน้าจะให้กลืนน้ำตาลค่ะ

หมอไม่ได้บอกอาไรใช้ไหมคะ เท่าที่เราดูก้อปกตินะคะ เสี่ยงต่ำคือไม่มีความเสี่ยงคะ

ขอบคุณนะคะ🥰🥰

เราก็ตรวจเหมือนกัน แต่ผลยังไม่ออก แอบกังวลเหมือนกัน ถ้าความเสี่ยงสูงหมอจะโทรตาม

สู้ๆๆนะคะคุณแม่🥰🥰