12 ตอบกลับ

23+6ค่ะ แต่ท้องเล็กกว่าหน่อยนึง ดิ้นเช้า กลางวัน ก่อนนอน ยิ่งแม่ใกล้จะนอนนี่จะดิ้นเป็นพิเศษ #คนแรกเหมือนกันค่ะ

VIP Member

บ้านนี้21วีคดิ้นน้อยตลอดตั้งแต่เริ่มดิ้นยันตอนนี้ 27วีค. หมอก้ไม่บอกรายละเอียดเลยค่ะ.

ไม่ต้องคิดมากนะค่ะน้องปลอดภัยดีค่ะเป็นกำลังใจให้ค่ะ

สงสัยคงอยากเห็นแม่แล้วละว่าบางทีดิ้นน่ะดิ้นจนสะดุ้งก้มีหัวใจจะวาย😂😂😂

บ้านนี้23+6 ท้องเล็กกว่านี้พอสมควร แต่ดิ้นเก่งถีบเก่งมากๆเลยค่ะ

บ้านนี้23+3ดิ้นเก่งเหมือนกันจ้า โดยเฉพาะกลางคืนดิ้นบ่อยมากกก

บ้านนี้23+3ค่ะดิ้นทุกวันแต่ดิ้นสองสามครั้งเองค่ะ😂

บ้านนี้ 23w กลางคืนนี้ไม่ได้นอนเลยค่ะดิ้นเก่งมาก

บ้านได้23+2วันดิ้นเก่งเหมือนกันคะ🙂

เหมือนกันเลย ดิ้นจนจุก 🥰

ดิ้นเก่งเหมือนกันค่ะ