5 ตอบกลับ

ตอนท้องช่วง5w-6w. ซาวทางช่องคลอดเจอแค่ถุงตั้งครรภ์​เหมือนกันค่ะ​ อายุครรภ์​ยังน้อง​ แต่ถ้ามีภาวะแท้งคุกคามและมีเลือดออก​ แม่ลองไปคลินิก​ดีไหมค่ะ​ หมอได้ฉีดยากันแท้งให้ด้วยมั้ย? ช่วงนี้แม่อยู่นิ่งๆให้มากที่สุด​ อย่าเดินเยอะ​ หรืออย่านั่งรถบ่อย​ เพราะมีการกระทบกระเทือน​

7wน่าจะเห็นครับ ของแฟนผม7w+1วันเห็นแล้วคร้าบ

บ้านนี้9Week ซาวด์ไม่เจอเด็กเหมือนกันค่ะ หมอบอกให้รออีก2 อาทิตย์ หรือจะให้ชัวร์คือ1 เดือนค่ะ ค่อยไปรพ.ใหม่

อายุครรภ์น้อยต้องซาวทางช่องคลอดถึงจะเห็นชัดค่ะ แม่ซาวช่องคลอดไหมคะ บ้านนี้ซาวช่องคลอดเจอตอน5wค่ะ

แม่ซาวที่รพ.ใช่มั้ยคะ

บ้านนี้เป็นเหมือนกันค่ะ มาเจอน้องแค่ตอน 7+3

เป็นยังไงบ้างคะตัวเอง

แต่ไปซาวด์ดูน้องยังหัวใจเต้นปกติมีแค่แผลในมดลูกใกล้ๆน้อง