32 ตอบกลับ

บ้านนี้ไปฝากท้องช้า ตอน5เดือน ซาวด์5ครั้งไม่เห็นสักครั้ง ไปซาวด์คลีนิคก็ไม่เห็น ลูกหนีบ วันนี้ไปซาวด์ครั้งที่6 เป็นชม.ลูกถึงยอมให้เห็น 28week+2 เด็กผู้หญิงค่ะ 😍👧🏻

เห็นตอน20wหมอ3คนพูดตรงกันว่า ผญ แต่แม่แอบกลัวเล็กน้อยกลัวมีจู๋ยื่นออกมา จะไปอัลตร้าซาวด์ซ้ำอยู่ตอนนี้30wแล้วจ้า

ยินดีด้วยนะคะแม่

Promo terbesar expert care sudah dimulai, diskon hingga Rp.100.000 sedang berlangsung di shopee, ada juga voucher diskon 100% alias gratis bagi bunda yang beruntung. Buruan cek di https://shope.ee/9UfEMMqqTg (id-5236424)

ของเค้า18 วีค ได้ผู้หญิง แต่กลัวไปซาวด์อีกรอบตะมีปิกกาจู้น้อยออกมามาก555555

หื้อบ้านนี้ก็อยากได้ผู้หญิงค่า😂🥰💝

TapFluencer

ของเรา 12 weeks เห็นปิ๊กกาจูชัดเลยค่ะ 😂 รู้เพศก่อนผล NIPT จะออกอีก

บ้านนี้ก็รอตรวจเหมือนกันค่ะ 🥰รอลุ้นตัวเล็ก

บ้านนี้30+6ค่ะ ได้ผ.ช หมอชี้ไข่ให้ดูเลยค่ะ พึ่งไปซาวด์มาเมื่อวานค่ะ

ยินดีด้วยนะคะแม่🥰🥰

บ้านนี้ซาวเห็น35wค่ะ รอบที่5ถึงเห็น ยอมเสียตังไปซาวคลีนิคด้วย😂

ยังไม่ได้ซาวเลยค่ะ มีแต่คนใหญ่ๆทักว่าผู้ชาย 16 สัปดาห์แล้วค่ะ

ต้องลองไปซาวดูก่อนค่าเพื่อได้ผู้หญิง🥰

เราเห็นตอน 18 วีคค่ะ ซาวด์ทีไรน้องชอบนอนคว่ำให้หมอทุกที

หญิงรึชายค่ะแม่

บ้านนี้ซาวด์วันนี้ 17+5 ได้ผช หมอบอกจู๋แหลมเลยค่ะ 🤣