16 ตอบกลับ

VIP Member

นมแม่ดีที่สุดค่ะ ถ้าเลี้ยงน้องอยู่กับน้องควรให้กินนมแม่ ไม่อยากให้ดูดเต้าก็ปั๊มค่ะ ถ้าคุณแม่คลอดปุ๊บแล้วจะกลับไปทำงานก็ลองหานมที่เหมาะกับน้อง กินแล้วไม่แพ้ ถ่ายง่าย

ถ้าเลี้ยงเองแนะนำให้ทานนมแม่ก่อนนะคะ เพราะดีที่สุดและน้องจะได้มีภูมิต้านทานโรค แต่ถ้าในกรณีที่ไม่มีน้ำนมเลย แบบไม่มีสักหยดแนะนำนม S26 คะ

VIP Member

นมแม่ดีสุด แต่ถ้านมแม่ยังไม่ไหลกินนมเสริมก่อนได้ค่ะ

เหตุผลอะไรทำไมแม่ถึงจะให้น้องทานนมผงคะ😅

VIP Member

นมแม่จ้า ตอนอยู่ รพ ได้กินนมผง s26 gold

นมเเม่ดีที่สุดคะ่

เน้นนมแม่ไปเลยคะ

นมแม่ดีที่สุด​

นมแม่ดี่สุดค่ะ

นมแม่ค่ะ