15 ตอบกลับ

บ้านนี้ก้อ27+4แล้วคะยังนึกชื่อไม่ออกทีเหมือนกันคะแม่เพราะคนพี่ใช่ก.ไก่ทั้งสองคนคะส่วนคนที่สามหาก.ไก่ยังไม่ได้ชื่อที่ถุกใจเลยหลานๆก้อก.ไก่เค้าตังกันหมดแบ้วชื่อที่ชอบ55คนโตชื่อสกายคนกลางชื่อไก๊ด์คนเล้กยังหาไม่ได้เลนเพราะๆๆ55

VIP Member

ค่อยๆคิดค่ะคุณแม่ บ้านนี้กว่าจะได้ชื่อ โหวดกันทั้งบ้านเลยค่ะ ตายายป้าน้าอาช่วยกันโหวด5555 แม่แนะนำ ชื่อ น้องโบอิ้ง น้า ชื่อคุณพ่อกับคุณแม่รวมมาเป็นสาวน้อยคนนี้🥰

7เดือนแล้วค่ะนึกชื่อไม่เอาเหมือนกันพี่ชายชื่อกาแฟแม่ชื่อกุ้งค่ะช่วยตั้งชื่อหน่อยค่ะนึกไม่ออกเลยค่ะ

Googleมีให้เลือกเยอะมากเลยค่ะแม่ บ้านนี้กว่าจะได้ก็จนวันคลอดเลยค่ะ

น้องบริ๊ง น้องโบอิ้ง น้องโบตั๋น ค่ะ น่ารักดีค่ะ

ค่อยตั้งวันออกกะได้ค่ะ แม่บ้านนี่คนแก่ถือมาก

น้องอิงบัว, น้องอิ่มบุญ พอได้ไหมแม่

บริ้งค่ะ คล้องกับชื่อพ่อแม่ดีค่ะ

น้องบริ้ง น้องอุงเอิง​ค่ะ

โบอิ้ง ก็น่าดีนะแม่