25 ตอบกลับ

ส่วนตัวคิดว่าเป็นผู้หญิงค่ะ เพราะของเค้า2ท้องผู้ชาย2ท้องเลย มันจะมีติ่งออกมาค่ะถ้าผู้ชาย เรียบๆแบบนี้น่าจะผู้หญิงนะคะ

หมอบอกน่าจะเพศหญิง. แต่แม่หวังมาตลอดและมั่นใจมาก ว่าได้ลูกชายแน่นอน 5555+

รอหมอคอนเฟิร์มดีกว่าจ้าแม่ อย่าเพิ่งซื้อของรอตัวเล็กน๊า เดี๋ยวเป็นเหมือนบ้านนี้ซื้อของลูกสาวรอ พอซาวด์ใหม่จู๋งอกจ้า

หมอบอกน่าจะเป็นผู้หญิง แต่แม่มั่นใจมาตลอดว่าลูกชายแน่นอน5555

น้องน่าจะเป็นผู้หญิงนะ เพราะบ้านนี้น้องไข่โผล่ตั้งแต่15week บ้านนี้หวังอยากได้ลูกผู้หญิง แต่น้องเป็นผู้ชาย

VIP Member

ถ้าดูแบบง่ายๆนะค่ะ ภาพน่าจะเป็นก้นน้อง ถ้าไม่มีอะไรยื่นมาตรงกลางน่าจะเป็นผู้หญิงนะค่ะ

หมอก็บอกว่าน่าจะเป็นผู้หญิง. แต่แม่อยากได้ลูกชายมากหวังมาตลอด5555

ราบเรียบ​ได้ผู้หญิง​แน่ๆค่ะ บ้านนี้ผู้หญิง​อีกนิดจะมีขีดตรงกลางค่ะ

งื้ออ. คุณหมอก็บอกน่าจะผู้หญิงเหมือนกันค่ะ

VIP Member

ให้คุณหมอดูให้ชัวร์กว่าค่ะ บรรดาแม่ๆเก่งสู้หมอไม่ได้แน่นอนค่ะ😊

ได้ลูกสาวก็น่ารักไปอีกแบบค่ะแม่😊

น่าผู้ชายนะคะ เห็นลางๆว่าเป็นปิกาจู ลางๆ ยื่นออกมา😊👶❤️

แม่หวังไว้มากและมั่นใจมากว่าลูกชายแน่นอน. แต่หมอบอกน่าจะเป็นผู้หญิง😅

ลูกสาวแน่นอนจ้า บ้านนี้ก็ลูกสาว นอนท่าเดียวกันเบย

5555+. นอนอ้าขาเหมือนกันเลย

ดูไม่เป็นค่ะ แบบนี้ผญรึผช.ค่ะ

น่าจะผู้หญิงมั้ยค๊ะแม่

หมอก็บอกค่ะน่าจะเป็นผู้หญิง. แต่แม่อยากมั่นใจ