6 ตอบกลับ

ต้องนับจ้า ถ้าครบ ก็ไม่ต้องกังวล (ที่ดิ้นน้อยลงอาจจะเพราะว่าตัวใหญ่ขึ้น พื้นที่แคบลง ***แต่ต้องครบนะคะ***) ถ้าไม่ครบ หาหมอด่วนจ้า

VIP Member

บ้าน​นี้​38+1w​ น้องดิ้นน้อยลงคะส่วนมากจะโก่งตัวบ่อย​ ต้องคอยนับนะคะว่าวัน1ลูกดิ้นถึง10ครั้งไหมถ้าไม่ถึงคุณแม่รีบไปหาหมอนะคะ​

ใช่ค่ะน้องดิ้นน้อยลงเพราะน้องตัวใหญ่ขึ้นอาจจะแค่พลิกตัวแต่วันนึงนี้ต้องดิ้น บ้านนี้ไม่ค่อยดิ้นแต่ท้องปั้นบ่อย

ปกติคะ น้องจะดิ้นน้อยลงยุเเล้วเพราะพื้นที่ในท้องน้อยลง

ปกติค่ะ น้องตัวใหญ่ขึ้นค่ะ ท้องมันแคบเลยดิ้นน้อยลงค่ะ

ปกติค่ะ เพราะพื้นที่เริ่มเหลือน้อย