11 ตอบกลับ

แม่มีอาการเจ็บเตือนไหม​ ค่ะแม่บ้านนี้อยากแตกแล้ว​ พี่​ป้าน้าอาเจอหน้าน้องแล้ว​ 38+6​ แล้วลุ้นๆๆว่าจะเจ็บวันไหน

ไม่มีอาการเจ็บเตือนอะไรเลยค่ะ

VIP Member

ยินดีด้วยนะคะ กำหนดคลอดวันเดียวกันเรยค่ะ แต่น้องเงียบมาก 39+4 กริบเรยไม่รู้ว่าแอบทำบ้านไว้ท้องหรือยัง 😅

น้องไม่อยากเจอ อะไรแบบที่แม่เจอ 😂😂 ยังไงสะ27นี้ก็ต้องเตรียมขึ้นเขียงแล้วค่ะ

อยากคลอดเหมือนกัน กำหนดคลอด 23/8/64แต่ไม่มีวีแววเจ็บท้องเลย

บ้านนี้ก็ไม่มีอาการเตือนเลยค่ะ

บ้านนี้ก็กำหนดคลอด23เหมือนกันค่ะยังเงียบอยุ่เลย

บ้านนี้ก็มาแบบไม่ทันตั้งตัวเลยค่ะ

อยากคลอดจังเลย40w ยังเงียบยุเลย😊❤️

ขอให้คลอดง่ายไปนะคะคุณแม่🤍

น่าชังจริงๆนะค่ะ

ยินดี​ด้วย​ค่ะ​

ขอบคุณนะคะ🤍

Super Mum

ยินดีด้วยนะคะ 🥰

ขอบคุณนะคะ❤️

ยินดีด้วยค่ะ

ยินดีด้วยนะค่ะ

อยากคลอดแล้วคะ31สึงหายังเงียบอยุ่เลย