52 ตอบกลับ

VIP Member

ไม่ได้ค่ะ บ้านนี้ท้องอ่อนๆอยากกินเปรี้ยวๆส้มตำของดองทุกวัน ช่วงนี้ใกล้คลอดกินแต่ของหวานๆทุกวัน ได้ผ.ชค่ะ ซาวเท่านั้นอาหารการกินหรือลักษณะท้องไม่ได้บอกเพศลูกค่ะแม่

เหมือนกันค่ะ

เคยมีคนบอกค่ะว่าถ้าได้ ผญ จะชอบของหวาน ผช จะชอบของเปรี้ยว แต่บ้านนี้ไม่เชื่อค่ะ เพราะชองทานหวานมาก ไปซาว์ดดูได้ ผช ค่ะ ผลซาว์ดชัวที่สุดค่ะแ ม่

😄จ้า

ของเราใช้ทดสอบด้วยแบ๊กกิ้งโซดา ถ้าไม่มีฟองได้ลูกสาว ถ้ามีฟองได้ลูกชายจ้า ทดลองก่อนซาวดูเพศ ปรากฎว่าตรงกันค่ะ

บ้านนี้ติดขนมหวานมากค่ะ ทั้งที่ก่อนท้องไม่ค่อยชอบ แต่พึ่งไปซาวมาคุณหมอบอกอาจจะเป็นผช เห็นมีอะไรแหลมๆด้วย😂

บอกไม่ได้คะ มันเเร้วเเต่ความชอบที่สามารถทานได้ขณะนั้นๆไม่เกี่ยวกับการดูเพศคะ ต้องซาวด์จ้า

VIP Member

ซาวเท่านั้นค่ะ ซาวเท่านั้นไม่ซาวก็ไม่มีวันบอกได้ค่ะ ไม่ว่าจะอะไรก็ตามมีแต่ซาวเท่านั้น

เราไม่ชอบหวานตอนท้องอยากหวานอยากกินช็อคโกแลตส้มตำที่ชอบๆไม่อยากสักนิดซาวมาแล้วผญค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ชอบของหวานได้ผช.ค่ะ แต่เรื่องเพศ​ ฟันธง100%จากการตรวจทางการแพทย์เท่านั้นนะคะ

บอกไม่ได้หรอกค้ะ ถ้าบอกได้เค้าคงไม่ซาวด์หรอกจ้า อยากรู้เพศลูกต้องซาวด์

VIP Member

ซาว กับ ตรวจน้ำคร่ำ เท่านั้นนะคะ แต่แม่บ้านนี้ชอบกินของหวานได้ลูกสาวคะ