5 ตอบกลับ

น่าจะคลายๆๆ ทำกริฟ เราทำกริฟ เราจะไม่ให้มดลูกเย็นเพราะ ตัวอ่อนชอบอยู่ที่อุ่นๆๆคืออาหารพวกเย็นๆ แตงกวา แตงโม อื่นที่มีของเย็น ดูในเน็ทก็ได้คะ อย่าเพิ่งทาน น้ำอุณหภูมิห้อง เขาจะได้ฝั่งตัวติดง่าย ทานน้ำเตาหู้ให้มดลูกหนา โปรตีนสูง

ขอบคุณจ้า

14 วันหลังทำ iui ค่อยตรวจนะคะ สำหรับการดูแลตัวเอง จริงๆ การทำ iui คล้ายๆ กับการมีเพศสัมพันธ์กันเอง สามารถใช้ชีวิตได้ตามปกติเลยค่ะ

ขอบคุณมากๆเลยครับผม

ทำไหมไม่ถามหมอเลยล่ะค่ะ

คุณหมอรีบมากครับ. มาถึงก็ฉีด ฉีดเสร็จก็ไปเลย ได้น้ำเชื้อเท่าไหร่ยังไงยังไม่รู้เลย

ตรวจฉี่ได้หลังฉีดเชื้อ14วันค่ะ

ขอบคุณมากครับ

ถามคุณหมอได้เลยค่ะ

ปกติคลีนิคหมอปิดทุ่มนึงครับผม แต่แกมาฉีดให้ตอน 2 ทุ่มแบบรีบๆฉีดเสร็จก็ไปเลยไม่ทันได้ถาม