17 ตอบกลับ

บ้านนี้ก็พึ่งฉีดอาทิตย์ที่เเล้ว ค่ะ ร้องแค่ตอนฉีด พอหมอดึงเข็มออก เงียบเลย กลับถึงบ้านกินนมนอนและมีงอแงนิดหน่อย แต่ไม่มีไข้เลยค่ะ

เหมือนกันเลยค่ะ งอแงช่วงกลางวัน พอเย็นๆก็หายแล้ว

บ้านนี้ตอน2เดือนร้องค่ะพอ4เดือนทำเหมือนจะร้องแต่ไม่ร้องพอ6เดือนหมอฉีดมองหน้ามองเฉยเลย

ขอให้ไดมอนด์เป็นเหมือนลูกของแม่บ้านนี้นะค่ะ

บ้านนี้ยังไม่ทันก้าวขาออกจากคลีนิคก้อหยุดร้องแล้วค่ะ ร้องพอเป็นพิธี

เหมือนกันเลย

VIP Member

ว๊าววว จ้ำม่ำมากค่ะ บ้านนี้ 3 เดือน 4 วัน 6.5 โลค่ะ

บ้านนี้กินเก่งคับ

เบาลูกโตเป็นคนจิอย่าโตเป็นหมู😂😂😂

หมูอ้วนคับ 555

VIP Member

ไปฉีดมา อ้อนเก่งเลยจ้า บ้านนี้

บ้านนี้กลับมางอแงช่วงกลางวัน เย็นๆมาก็ยิ้มได้แล้วค่ะ

ได้หยอดวัคซีนโรต้าด้วยไหมคะ

หยอดค่ะ หมอบอกพึ่งมาใหม่ สดๆร้อนๆเลย

มีไข้ไหมคะ ลูกเราไข้วันนึง

ไม่มีเลยค่ะ ร้องงอแงแค่แปปเดียว

เข็มเดียวร้องเลยค่ะ 555

น้องคงเจ็บ

น้ำหนักดีจังเลยค่ะ

คุณหมอบอกเริ่มอ้วนล่ะนะ 555