13 ตอบกลับ

เเบบนี้กี่บาทคะ หมอเเนะนำเราซื้อร้อยกว่า หมอว่าชัดเจน ผลเเม่นยำ รู้ได้ทันทีไม่ต้องรอตรวจตอนเช้า ตรวจได้ทันทีที่ซื้อไป เราตรวจครั้งเดียวจบ ท้อง ไปฝากครรภ์😂

นี่คะ เป็นเเบบฉี่ผ่าน ร้อยนิดๆ เก็บไว้ตั้งเเต่วันเเรกที่รู้ จนตอนนี้ท้อง7เดือนกว่าเเล้วค่ะ

ท้องคะแต่ให้มั่นใจตรวจซ้ำอีกรอบตรวจตอนเช้าๆคะจะชัดเจนตรวจทีแรกก้อจางแบบนี้เหมือนกันแทบจะมองไม่เห็นตอนนี้8เดือนใกล้คลอดแล้วคะ

ท้องค่ะ แต่ รออีก ซัก 1 อาทิตย์ตรวจใหม่ก็ได้ค่ะ ของเราจางแบบนี้เลยหมอบอกไม่ท้อง กลับมาได้ 2อาทิตตรวจใหม่ เข้มเลยค่ะ

ขอบคุณนะคะ

ของเราก้อเป้นเเบบนี้เลยค่ะ ยังไม่เเน่ใจเหมือนกันค่ะ

เห็นขีดเดียวจ้า รออีกสักนิดค่อยตรวจใหม่อีกครั้งค่ะ

เหนขีดเดียวเลยคะคุณแม่ อีกสักอาทิตย์ตรวจใหม่นะคะ

ท้องค่ะ​ แต่ถ้าไม่มั้นใจอีก2-3วันตรวจใหม่ค่ะ

จาง=ท้อง ลองตรวจดูทุกวันนะคะถ้าไม่แน่ใจ

จางแทบมองไม่เห็นเลยค่ะ. รอสักอาทิตค่ะ

ลองตรวจใหม่ดูน่ะมีโอกาสอยู่