จากโพสเดิม

จากโพสนี้นะคะ ที่เคยโพสถามแม่ๆไป ลองไปตรวจดูแล้วค่ะ ตรวจหลังจากวันที่โพสเลย หมอบอกว่าท้องค่ะ ไปตรวจที่รพ. แต่เมื่อวันที่ 20 ตอนเย็นๆ มีอาการปวดหน่วงๆที่ท้อง ก็ไม่ได้เอะใจอะไร คิดว่าแค่ปวดท้องเข้าห้องน้ำ เพราะแม่ท้องผูกอยู่และปวดท้องแบบนี้อยู่บ่อยๆ พอตกเช้ามาอาการยังไม่หาย เลยตัดสินใจไปหาหมอ สรุปคุณหมอบอกว่าน้องหลุดไปแล้วค่ะ ตอนนั้นคือเฟลมาก เฟลจนไม่อยากทำอะไรต่อเลย คุณหมอพาไปซาวผ่านช่องคลอดก็ไม่เจอน้องเลยค่ะ อยากร้องไห้มากแต่ร้องไม่ออก มันจุกอยู่ที่อกซึมไปเลยค่ะ ได้แต่คิดว่าน้องคงลืมของ กลับไปเอาของแป๊ปเดียวเดี๋ยวน้องคงมาใหม่ ขอบคุณสำหรับคำแนะนำของแม่ๆทุกคนเลยนะคะ ขอบคุณค่ะ😢💐💗

จากโพสเดิม
เขียนข้อความตอบกลับ
เป็นคนแรกที่ตอบกลับ