ตั้งครรภ์

จากที่โพสไปเมื่อหลายวันก่อน ว่าขึ้นจางแบบนี้จะท้องไหม เราได้ตรวจ ใหม่แล้วนะค่ะ ไม่ท้องค่ะ 🥺😢 ขอบคุณทุกคอมเม้นท์ที่ให้กำลังใจ นะค่ะ รวมถึงบ้างคอมเม้นท์ที่อ่านแล้วรู้สึก น้อยใจด้วย ตอนนี้ปจด ก็ยังไม่มาค่ะ อาการเจ็บหน้าอกไม่มี มีเเต่อ่อนเพลีย มึนหัวนิดหน่อย อาจจะเป็นเพราะอากาศร้อนและเราคิดมาก✌️ ใครที่กำลังตั้งครรภ์ ดูแลตัวเองและลูกให้ดีนะค่ะ คุณโชคดีที่ได้เป็นแม่คน ได้มีสิ่งมีชีวิตมาดิ้นอยู่ในท้อง ❤️ ดูคนที่เค้าอยากมีลูกอย่างเราสิ 🥺🥺 แต่เราไม่ลบแอปนี้นะ ชอบดูคุณแม่แชร์ประสบการณ์กัน เราอ่านแล้วมีความสุข✌️❤️

10 ตอบกลับ

เหมือนกันเลยคะ..ท้องก้อแท้ง ปีกว่าแล้วก้อยังไม่ติดเลย แต่ก้อเข้ามาแอฟนี้ทุกวัน มีความสุขทีได้ดูคนนั่น คนนี้เขาตั้งครรภ์ดูแล้วก้ออยากมีกับเขาสักทีคะ คำว่าแม่..เมื่อไรจะได้สัมพัส☺

จริงค่ะ มันมีความสุขป่นน้อยใจนิดๆ🥺❤️

VIP Member

อย่าท้อนะคะ ดูแลสุขภาพให้ดี สักวันน้องต้องมาแน่นอนค่ะ เราเองยังรอมา 4 ปี เพิ่งจะสมหวังนี่แหละค่ะ ตอนนี้ท้องได้ 5 เดือนแล้ว ปล่อยใจสบายๆ เขาก็มาเองค่ะ ... เอาใจช่วยนะคะ ❤️

ขอบคุณมากค่ะ ขอให้น้องแข็งแรงปลอดภัย เป็นเด็กน่ารักนะค่ะคุณแม่ ❤️🙏

สู้ๆนะคะ บ้านนี้ก็โดนสามีแซะว่าเป็นแม่มโนอยู่หลายเดือน อาการต่างๆ ปจด.ไม่มาบ้าง ตรวจขึ้นขีดจางบ้าง กว่าเขาจะมาก็ใช้เวลา 1 ปีกับ2เดือนที่ลุ้นทุกเดือนเลยค่ะ

ขอบคุณค่ะ ดีใจด้วยนะค่ะ❤️🙏

ไม่เป็นไรนะคะสู้ใหม่คะของพี่ก็พึ่งขูดมดลูกไปน้องหัวใจไม่เต้นตอน8สัปดาห์เป็นกำลังใจให้นะคะ

ขอบคุณมากค่ะ เป็นกำลังใจให้พี่เหมือนกันนะ✌️✌️❤️🙏

สุ้ๆนะคะ เดี๋ยวน้องก็มาคะ พยายามอย่าเครียดพักผ่อนดูแลสุขภาพด้วยคะ

สู้ๆคะ ถึงเวลาน้องมาแน่คะ 🤞 อาจใช้เวลานะ.ให้คุงแม่ปล่อยแบบสบายๆๆอ่

ขอบคุณค่ะ❤️🙏

เด่วน้องก้อมาค่ะแม่ ใจเย็นๆสู้ๆค่ะ

,❤️🙏ขอบคุณค่ะ

สู้ๆนะคะ ทำใจสบายๆ ปรึกษาหมอยังคะ

ปรึกษาหมอมีบุตรยากเลยค่ะ ถ้าปล่อยเกินปีแล้ว แม่หรือพ่ออาจจะไม่แข็งแรง

VIP Member

สู้ๆนะค่ะเดี๋ยว​น้องก็มาค่ะ

ขอบคุณนะค่ะ❤️🙏

สู้ๆค้าเดี๋ยวน้องก็มาค้า

ขอบคุณนะค่ะ❤️🙏