49 ตอบกลับ

บ้านนี้เลือกฝากคลินิก​เลยค่ะ​ ยอมเสียเงินแลกความสบายใจหลายๆอย่าง​ ได้คลินิก​ดีด้วย​ หมอซาวด์​ 4​ มิติให้ตั้งแต่​ 17​ วีคเลยแบบไม่คิดตัง​ หมอบอกหน้าน้องยังไม่ชัดหรอก​ แต่เผื่อคุณ​แม่อยากเห็นหน้าน้อง​ คนสวยตอน​ 17​ วีค

แม่ว่าฝากคลินิคมันเสียตังเยอะ ตอนท้องแรกๆพึ่งทำงานยังไม่มีเงินเก็บเท่าไหร่ เรยฝากโรงบาล ตอนนี้ยอมเสียทุกอย่างขอไห้สะบายใจจ้า

เหมือนกันเลยค่ะ หมอนัดแต่ละที มีแต่วัดหน้าท้อง ฟังเสียงหัวใจรับยากลับบ้าน ชนาดทำงานแม่บ้านนี้ลื่นล้ม ปวดหน่วงๆ หมอไม่ซาวไม่เช็คให้เลย จนต้องไปคลีนิค ถึงได้รู้สบายใจหน่อย

ยอมเสียเงินหน่อยเนาะ

บ้านนี้ฝากเอกชนเลยได้ซาวทุกอาทิตย์ค่ะยอมเสียเงินเพื่อความสบายใจค่ะไปพบแพทย์ทีไรสบายใจทุกครั้งเลยค่ะได้เหนเจ้าตัวเล็กทุกอาทิตย์เลยค่ะ

เหมือนกันเลยค่ะแม่ ไป ร.พ.ได้ฟังแต่คลื่นหัวใจ พอซาวก็ไม่เห็นอะไร แม่ทนไม่ไหวยอมเสียเงินไปซาวคลีนิค ได้เห็นลูกชายสมใจเลยค่ะ 30w1d ค่ะ

เหมือนกันจ้า

ดีจังเลยค่ะน้องให้เห็น บ้านนี้ฝากโรงบาลรัฐหมอซาวก้อไม่ยอมให้เห็น ตัดใจสินไปซาวคลีนิคก้อไม่ยอมให้เห็นอีก หนีบแน่นเลย

นี่ครั้งที่3ถึงเห็นจ้า

ไป​ รพ​ หมอก้ว่าไม่ได้มาดูเพศนะแต่ถ้าบังเอิญเห็นก็จะบอกสรุปคือไม่เห็นแต่ทุกอยากปกติรับยากลับบ้านได้

นี่ไม่ซาวไห้เรย

บ้านนี้ก้อจนจะคลอดแล้วไม่เคยได้พบหมอไม่ได้ซาวดูน้ำหนักลูกเลยค่ะ แค่ฟังเสียงคลื่นหัวใจเหมือนกัน

ใช่ค่ะแม่ก้ออยากรู้น้ำหนักลูกเราจะถึงเกณรึป่าวจะได้บำรุงถูก...แย่ค่ะ

VIP Member

ปกติของรพ.รัฐซาวด์แค่2ครั้งค่ะ คนไข้เยอะไม่มีเวลาดูรายละเอียดเล็กน้อยให้ได้ค่ะ

อีกครั้งซาวด์ช่วงไตรมาสสุดท้ายค่ะ เพื่อดูท่าเด็กและประเมินน้ำคล้ำ

น้ำหนักลูกดูจากภาพข้างล่างค่ะในใบที่ซาวมาจะมีบอกต่อจากสัปดาห์ของลูกค่ะ

หมอบอกล่ะคร้า1500

ไข่เป็นพวงเลยลูก... บ้านนี้ไปซาวด์ป้าหมอก้บอกเห็นไข่จ้า

ทีแรกมองไม่ออก หมอเรยเอา3มิติไห้ดูเรย