411 ตอบกลับ

สู้ๆค่ะ เราก็เจอปัญหาเดียวกับคุณแม่ค่ะ ✌️✌️

พลาดไปเพราะความสนุกตอนเลี้ยงลูกมันไม่สนุก

VIP Member

สู้ๆค่ะแม่สู้เพื่ออีกชีวิตที่รักเรามี่สุด

#เราก็แม่เลี้ยงเดี่ยว สู้ๆ เดียวก็ผ่านไปค่ะ

ขอเป็นกำลังใจให้นะคะคุณแม่เข้มแข็งมากค่ะ

เป็นกำลังใจให้นะค่ะ สู้ๆนะค่ะคุณแม่คนสวย

สู้ๆคะแม่บ้านนี้ก็ท้องไม่พร้อมเหมือนกัน

VIP Member

สู้ๆนะคะ เราก็เจอปัญหาเหมือนเธอ สู้เนาะ

เหมือนเลยค้ะ.เราก้แม่เลี้ยงเดี่ยวแล้ว

VIP Member

ปรับปรุงตัว และ ดูแลลูกน้อยให้แข็งแรง.