411 ตอบกลับ

เป็นกำลังใจให้ค่ะ เราก้อท้องไม่มีพ่อเหมือนกัน

เหมือนกันทุกอย่างเลยค่ะ เขาทิ้งตั้งแต่รู้ว่าท้อง 😅

สู้ๆน่ะค่ะ แม่บ้านนี้ก็เรียนไม่จบ อายุเพิ่ง14เองค่ะ

สู้ๆค่ะ เก่งมากเลย มีหลายคนมากที่คิดไม่ได้ขนาดนี้

สุ้ๆน่ะค่ะ เราก้อเคยผ่านช่วงเวลานั้นมาเหมือนกัน..

สู้ๆคะแบบนี้ก็ยังไม่พร้อมแต่ต้องผ่านมัสไปให้ได้

สู้ๆนะคะ หัวอกเดียวกันจ้า ตอนนี้อะไลๆก็ลูกหมดเลย

VIP Member

ชอบความคิดของน้องนะคะ สู้ๆแล้วทำให้ดีที่สุดนะคะ

สู้ๆๆนะคะ คุณแม่คิดบวกมากๆค่ะ เป็นกำลังใจให้ค่ะ

สู้ๆค่ะแม่เราก็เจอปัญหาแบบนี้เหมือนกันค่ะ✌️✌️