411 ตอบกลับ

สู้ๆคะ เป็นกำลังใจให้ เข้าใจเลยเพราะเคยผ่านชีวิตแบบนี้มา✌️

เหมือนกันเลยค่ะ สู้ๆนะคะ เราจะผ่านคืนวันเลวร้ายไปด้วยกัน 🥰

เข้มแข็งและเดินหน้าต่อไป สู้เพื่อลูกและคนที่รักเราจริงๆ

สู้ๆนะคะ แม่เลี้ยงเดี่ยวเหมือนกันคะ ตอนนี้เราก้ 25wแร้วคะ

สู้ๆนะค่ะ ชีวิตไม่ต่างกันเลย แต่เรายังดีที่มีพ่อเด็ก✌✌

เก่งมากๆเลยถ้าเป็นเราคงแย่สู้ๆนะค่ะเป็นกำลังใจให้ค่ะ

สู้ๆคะคุณแม่ บ้านนี้ก้อเป็นเหมือนกันใกล้คลอดแล้วด้วย

เช่นกันค่ะ พลาดเอง ใจง่ายเองที่เชื่อคนผิดสู้ๆนะคะ✌😊

สู้ๆน่ะค่ะทางนี้ก้อเป็นแม่เลี้ยงเดี่ยวเหมือนกันค่ะ

สู้ๆนะคะคุณแม่ นึกถึงตัวน้อยไว้จะได้มีกำลังใจค่ะ❤️