411 ตอบกลับ

VIP Member

เปนกำลังให้นะคะแม่คิดบวกได้ดีมากถ้าเหนหน้าเค้าแม่จะมีความสุขมากขึ้นอีกคะ

สู้ๆนะค่ะคุณแม่เคยเป็นคุณแม่เลี้ยงเดี่ยวเหมือนกันเข้าใจความรู้สึกค่ะ

สุดๆของความเป็นมนุษย์แล้วค่ะแม่ นับถือใจที่เข้มแข็ง..สู้ๆและอดทนนะคะ

แค่คุณแม่เอาน้องไว้ก็นับถือจิตใจ สุดๆแล้วค่ะสู่ๆน่ะค่ะคุณแม่คนเก่ง

สู้ๆนะคะ พลาดไปแล้วกลับไปแก้ไขอะไรไม่ได้ อย่างน้อยเราก็ยังมีลูกค่ะ

สู้ๆนะคะ เรายังต้องเจออะไรยิ่งเยอะ ให้มองสิ่งที่ผิดพลาดไปเป็นครู

สู้ๆๆนะค่ะลูกคนแรกเราก็เลี้ยงคนเดียวตั้งแต่อยู่ในท้องเหมือนกัน

บ้านนี้บางครั้งมีพ่อแม่ครบแต่ก้อเหมือนตัวคนเดียวเลยค่ะสู้ๆค่ะแม่

👌👌✌️✌️

สู้ๆนะแม่ แร้วดูแลลูกให้ดีที่สุดนะ ลูกคือทุกอย่างของชีวิตจริงๆ

เก่งมากคะ กราบใจ สู้ๆต่อไปนะคะ น้องจะทำให้ทุกอย่างดีขึ้นค่ะ