411 ตอบกลับ

สู้ๆค่ะ บ้านนี้ก็ท้องไม่พร้อมเหมือนกัน แต่พอได้เจอหน้าเขาแล้วทุกอย่างต้องสู้เพื่อเขา✌️

เก่งมากคะที่ไม่คิดเอาน้องออก เมื่อเลือกแล้วต้องดูแลเขาให้ดีนะคะ สู้ๆเป็นกำลังใจให้คะ

สุ้ต่อไปนะคะคุณแม่ ตอนนี้เราไม่ได้ตัวคนเดียวแล้ว เขาเกิดมาเพื่อเป็นกำลังใจให้เราค่ะ

เป็นกำลังใจให้นะค่ะ คุณแม่สุ้ๆๆๆต้องผ่านไปให้ได้เพื่อตัวเล็ก👩‍👦👩‍👦👩‍👦👩‍👦💚💚💚💚💚

แม่เลี้ยงเดี่ยวเหมือนกันค่ะ 23+1วีค แล้วค่ะ สู้ๆนะค่ะ ลูกไม่มีพ่อดีกว่า มีพ่อแย่ๆนะค่ะ

เก่งมากค่ะ สู้ๆนะคะ ลูกคือของขวัญที่มีค่าสำหรับแม่ เดี๋ยวอะไรที่ดีก็จะตามมานะแม่

VIP Member

สู้ๆ นะคะคุณแม่ ✌🏻 เดี๋ยวจะได้เห็นหน้าน้องแล้วนะคะ คุณแม่จะมีความสุขมากๆ เลยค่ะ

สู้ๆค่ะ ถึงแม่เลี้ยงเดี่ยวจะเหนื่อย แต่แม่ก็คือซุปเปอร์มัมสำหรับลูกนะคะ. ✌✌

ตั้งแต่ท้องแฟนทิ้งไปมีไหม่เลยค่ะ ไม่สนใจแล้วยังมีครอบครัวที่ให้กำลังใจค่ะ

สุ้ๆค่ะเพื่อคนที่เรารักถึงจะไม่มีพ่อเราก็เป็นทั้งพ่อทั้งแม่ให้ลูกได้✌️✌️