11 ตอบกลับ

9เดือนเหมือนกันค่ะ​ อยากรู้มากว่าได้​ ผญ.​ ผช.​ ซาวด์​ดูทีไร​ น้องเอาขาเอาตัวบังตลอดเลย​ แต่ท้องเหมือนแม่บ้านนี้เลย​ รอลุ้นอย่างเดียวเลยค่ะ

บ้านนี้อีก9วันถึงกำหนดคลอด อยากเห็นหน้าใจจะขาดแล้ว อิจฉาบ้านอื่นจะแย่แล้ว

ท้องคลายๆบ้านนี้เลยค่ะขนขึ้นเยอะ สะดือจุ่นออกมา เพศชายค่ะ😆

VIP Member

ลักษณะท้องเหมือนกันขนเยอะเหมือนกันขอเดาว่าเป็นผู้ชายค่ะ

VIP Member

ึคล้ายๆของบ้านนี้เลยค่ะ บ้านนี้ผู้ชายค่ะ ตอนนี้34วีค

รอลุ้นๆ ว่าแต่คุณแม่ท้องสวยมากค่ะ

ขอบคุนค่

เก้าเดือนเหมือนกัน สู้ๆนะคะแม่

ถ้าเดาก็น่าจะผู้ชายมั้งค่ะ

ลักษณะท้องบอกเพศไม่ได้ค่ะ

ขนเยอะขนาดนี้ผุ้ชายคะ