10 ตอบกลับ

บ้านนี้ท้องกลมบ๊อก ผิวใส ทุกคนทักว่าหญิงหมด แต่ตรวจนิฟแล้วได้ชาย ซาวด์ก็จู๋โด่มาเลย เราเชื่อวิทยาศาสตร์ค่ะ ไม่เชื่อการคาดเดาของชาวบ้าน

บ้านนี้มีแต่คนทักว่าผู้ชายเหมือนกันค่ะ แต่หมอบอกผู้หญิง อยากได้ผู้หญิงเหมือนกันท้องแรกค่ะ กลัวอะจู๋โพลมาก🥰🥰🥰

เชื่อหมอดีสุดแล้วค่ะ แต่รอดูตอนคลอดก็ได้นะคะ บางคนซาวด์ได้ผู้หญิง ออกมาเป็นน้องผู้ชายก็มีค่ะ น้องหนีบไว้😅

VIP Member

เชื่อตามที่หมอดีกว่าค่ะ หมอซาวเห็นเพศ แต่คนที่ทักเขาก็แค่เดาค่ะแม่

บ้านนี้ใครก็ชอบบอกว่าผญชัว100% เราเปิดรูปจู๋น้องให้ดูเลยค่ะ 🤣

ถ้ายังไม่เกอน12สัปดาห์ แม่ลองตรวจนิฟดูก็ได้ค่ะ ผลตรง99%เลยค่ะ

Super Mum

เชื่อหมอค่ะแม่ ลักษณะท้องไม่สามารถบอกเพศได้ค่ะ

VIP Member

ผลซาวเเม่นสุดเเล้ว​ พลสดน้อยมากค่ะ

ตอนนี้แม่ท้องได้กี่สัปดาแล้วนคะ

22-23สัปดาห์แล้วคะ

เชื่อคนอื่นมากกว่าหมอหรอคะ