17 ตอบกลับ

ทยอยซื้อที่ละอย่างตั้งแต่เริ่มท้องแล้วค่ะ เดี๋ยวนี้ของใช้เด็กราคาแพง ซื้อโครมที่เดี๋ยว แม่ไม่ไหวค่ะ😂7เดือนคือครบหมดทุกอย่างแล้ว ซักผ้ารอเรียบร้อย ตอนนี้ 37+2วันแล้วค่ะ

ทางนี้ยังไม่ได้เตรียมเลยค่ะเตรียมแต่สถานที่ข้าวของยังไม่ได้เตรียมเลย ใจว่าอยากไปเลือกไปซื้อเองแต่ติดโควิดซะก่อน 28.5วีคแล้ว แหะๆ

แล้วแต่สะดวกเลยจ้า ซื้อสะสมไว้ก็ได้ พอคลอดออกมา จะได้ไม่ยุ่งยากค่ะ ตอนนี้เรายังมีแรงเลือกซื้อสิ้นค้าอยู่ พอท้องแก่ ลำบากมากค่ะ

ทยอยซื้อเตรียมไว้ได้แล้วค่ะ บ้านนี้ก็ทยอยซื้อตอนรู้เพศน้องค่ะ

ขอบคุณนะจ้าาา❤

แล้วแต่สะดวกค่ะ เรา24+6 เริ่มเตรียมไว้แล้วนิดหน่อย

บ้านนี้เตรียมแล้วนะคะ ค่อยๆทะยอยซื้อไปเรื่อยๆ

VIP Member

ได้ค่ะแม่ ซื้อเตรียมไว้ดีกว่าค่ะ

ทยอยเตรียมได้เลยคะ ถ้าสะดวก

VIP Member

ทะยอยซื้อเตรียมได้แล้วจ้า

VIP Member

ทะยอยซื้อไว้ก่อนก็ได้จ้า