11 ตอบกลับ

ย้ายแล้วค่ะ จาก5 มิ.ย. มา9 พ.ค. น้องเลือกเกิดวันนี้ แม่น้ำเดิน+ปวดท้องถี่ค่ะ แม่ๆเฝ้าระวังอาการ เตรียมของน้องให้พร้อมนะคะ

9 มิ.ย. ย้ายมาผ่า 29 พ.ค. นี้ค่ะ คุณหมอสั่งห้ามเดินเยอะแล้ว กลัวน้องจะออกมาก่อนกำหนดค่ะ😅😅

9 มิถนา ย้ายมา 30 พฤษภาคมค่ะ นัดผ่า ขี้เกียจทนความเจ็บปวดค่ะแม่

9 มิ.ย.เหมือนกันเลยค่ะ แต่หมอบ้านนี้นัดผ่า 29 พ.ค.ค่ะ 😊😊

6มิถุนา น่าจะได้ย้ายทีมค่ะ อาการเตือนเริ่มมาบ่อยทุกวันแล้วค่ะ

ปวดแบบห่างๆค่ะเมื่อวานปวดตอนเยนมาเมื่อเช้าก้อมีอาการมานิดหน่อยค่ะเพิ่ง36week

บ้านนี้1มิย ย้ายเรียบร้อยจ้า หมอนัดผ่า 25พ.ค นี้ ครบ39วีคพอดีจ้ส

1มิถุนาเหมือนกันค่ะแต่ไม่มีวี่แววอะไรเลยค่ะ

11 มิ.ย. ย้ายค่ะ นัดผ่า 31 พ.ค. 39 w ภาวนาน้องอย่าเพิ่งออกก่อน😅😅

บ้านนี้ย้ายจาก2มิถุนา มาเป็น23พฤษภาค่ะ นัดผ่าคลอด

โดนระงับไปละคะ หมอยังไม่ให้ออก555

8 มิ.ย ย้ายมาพ.คผ่า25นี้ค่ะ38วิค

TapFluencer

เรา14มิถุหมอบอก23 พค.😅

14 มิถุนาเหมือนกันเลยค่ะ น่าจะได้ย้ายทีมมาสิ้นเดือน พฤษภา