11 ตอบกลับ

บ้านนี้ไม่ได้คุมกำเนินแตกในแค่2รอบเช่นกันค่ะตอนนี้คลอดแล้วค่ะได้2เดือนแล้วแต่มันก็ขึ้นกับตัวเราทั้งสองคนด้วยนะคะว่าแข็งแรงพอมั้ยตัวอ่อนแข็งแรงดีมั้ยรังไข่มดลูกสะอาดรึป่าว

ไม่คุมกำเนิดจะแตกนอกแตกในจะครั้งเดียว 2-3ครั้ง ก็มีโอกาสท้องหมดค่ะ เรื่องแบบนี้โรงเรียนมัธยมมีสินน้าาา เรื่องพื้นฐานเลย☺️

ถ้าตรงกับวันไข่ตกก็มีโอกาสท้องค่ะ แต่ถ้าไม่ใช่ชาวบไข่ตกก็พอมีโอกาสไม่ท้องค่ะ

ถ้าไม่คุมก็ท้องค่า แต่ถ้ายังไม่พร้อม เเล้วเวลายังไม่เกิน ก็ยาคุมฉุกเฉินค่า 50-50

บ้านนี้2ครั้งแบบเอาออกไม่ทันท้องค่ะช่วงไข่ตกด้วยค่ะ

ได้คุมกำเนิดไหมค่ะถ้าไม่ได้คุมท้องแน่นอน

แตกครั้งเดียวยังท้องเลยคะ😂

แตกครั้งเดียวคลอดมาได้8เดือนหล่ะค๊า 55

ถ้าไม่ได้คุมกำเนิดท้องคะ

มีโอกาสที่จะท้องคะ

Super Mum

มีโอกาสท้องค่ะ