19 ตอบกลับ

ควรไปหาหมอน่ะค่ะ เราก็เป็นท้อง 4 สัปดาเผลอวิ่งแล้วมีเลือดสีน้ำตาล เหมือนเลือดเก่าออก ตกใจมากรีบไปหาหมอ หมอบอกอาจจะอยู่ในสภาวะแท้งคุกคาม โดนหยุดงานรักษาตัวไป5วัน แต่ทำไงได้ เพื่อลูกค่ะ

VIP Member

คนท้องไม่ครวมีเลือดออกทางช่องคลอดมากหรือน้อยก็ครวรีบไปพบหมอคะเพื่อป้องกันภาวะแท้งคุกคามนะคะ😊😊

ก็ไปหาหมอสิคะ ท้องแล้วเลือดออกคือาการผิดปกติของคนท้องค่ะ สมควรรีบไปหาหมอให้เร็วที่สุด

ไปหาหมอดีกว่ามัวมาถามไนนี้นะคะไม่มีไครรุหลอกคะรีบไปคะ

VIP Member

คนท้องไม่ควรมีเลือดนะค่ะ หาหมอด่วนค่ะ

หาหมอค่ะแม่ คนท้องไม่ควรมีเลือดออกค่ะ

VIP Member

รีบไปหาหมอเลยค่ะ อาจแท้งได้นะค่ะ

รีบหาหมอเลยค่ะคุณแม่ มันเสี่ยง

รีบหาหมอค่ะ. เสี่ยงแท้งคุกคาม

ผิดปกติแล้วค่ะรีบไปหาหมอเลย