213 ตอบกลับ

สู้ๆค่ะเราก็โดนแบบนี้เหมือนกันเเต่อย่าเสียใจเลยคะคิดเเค่ว่าถ้าเค้ารักเรากับลูกเค้าจะรักษาเราไว้เอง

สู้ๆนะคะ เจ็บตอนโดนทิ้งแต่วันที่ลูกเกิดเขาจะเป็นแรงผลักดันให้ชีวิตคุณเองค่ะ สู้เพื่อลูกค่ะ

VIP Member

สู้ๆน่ะค่ะ..นึกถึงลูกเข้าไว้ ลูกจะรักคุณมากกว่าแฟนที่ทิ้งคุณไป.. อย่าเคลียดเด่วจะส่งผลถึงลูก

สู้ๆนะคะคุณแม่ แม่บ้านนี้ก็พึ่งทิ้งไปตอน8เดือนคะ แต่ต้องสู้เพื่อเจ้าตัวเล็กคะแม่✌️💕

เข็มแข็ง อดทนและสู้เพื่อลูกนะคะ แฟนเลิกกันไปก็เป็นคนอื่นแต่ลูกยังไงก็ยังเป็นลูกเราค่ะ

สู้ๆนะค่ะ แฟนเราก้อเหมือนกันค่ะ วันนี้พึ่งจับได้ว่า แอบนอกใจนัดกะผุ้หญิงไปมีไรกันค่ะ

สู้ๆ เป็นกำลังใจให้นะคะ สู้เพื่อลูกนะ ใกล้จะคลอดแล้ว แม่เก่งอยู่แล้วจ้า เราเชื่อ

สู้ๆนะคะ เข้มแข็งเพื่อเจ้าตัวเล็กที่กำลังจะลืมตาดูโลกนะคะ เป็นกำลังใจให้ค่า ✌☺

ไม่ต้องคิดมากคะเลี้ยงลูกให้ดี ดูแลตัวเองให้สวยๆแล้วลืมคนเลวไปคะแม่อยู่ได้คะ

สู้ๆนะคะแม่บ้านนี้ก็ผ่านเรื่องแบบนี้มาแล้ว สุดท้ายแล้วเราก็อยู่ได้เพื่อลูก