11 ตอบกลับ

ใกล้แล้วคะคุณแม่ ยินดีล่วงหน้าและขอให้คุณแม่กับลูกแข็งแรงๆนะคะ

พอๆกันเลยค่ะ แต่ทางนี้มีเจ็บเตือนมาตลอดแต่ก็ไม่มาซักที😣

สู้ๆนะคะบ้านนี้คลอดตอน 41+2 เลยคะไม่ปวดเลยต้องผ่าคลอดคะ

อีก5วันเหมือนกันค่ะ หมอนัด17มีนา ไม่มีอาการอะไรเลยค่ะ

อีก5วันเหมือนกันยังเงียบอยู่เลยมีแต่เจ็บเตือน

17มีนานัดผ่าแล้วค่ะยังไม่ถึงกำหนดนัด29มีนาเลย

อีก 5 วันเหมือนกันจ้า อยากเห็นหน้าใจจะขาดแล้ว

เหมือนกันเลยค่ะ อีก7วันยังเงียบอยู่เลย 😂

VIP Member

เหมือนกันเลยค่ะเหลือ6วันเงียบเลย

บ้านนี้10มีนายังไม่คลอดเลยค่ะ

อีก 2 วันครบกำหนด ก็ยังไม่ออกเหมือนกันค่ะ สงสัยในพุงมันอุ่นสบาย 😆