24 ตอบกลับ

ลูกชายเราขึ้นตอน 9 เดือนเป๊ะเลยค่ะ เดี๋ยวฟันก็มาน๊าา คุณแม่เตรียมรับมือความงอแงนิดนึงนะจ๊ะ

เหมือนกันเลยคุณแม่ ตอนแรกกังวลมากคนอื่นขึ้นเต็มปากละ ไอตัวเล็ก 10 เดือนแล้วยังไม่ขึ้นเลย

บ้านนี้ 8 เดือนกว่า เพิ่งขึ้นซี่แรกค่ะ แม่ยังไม่อยากให้ขึ้นเลย ชอบรอยยิ้มของเด็กเหงือก

เริ่มขึ้นตอนยังไม่ถึง6เดือนดี ตอนนี้9เดือน 7ซี่ ซี่ที่8กำลังจะขึ้น

บ้านนี้ 9 เดือนกว่าแล้ว ยังไม่มีวี่แวนจะขึ้นเหมือนกันเลยจ้าแม่ 😅

9เดือนพึ่งจะขึ้น1ซี่ อีก1ซี่กำลังตามมา ไม่ต้องกังวลใจนะแม่

TapFluencer

บ้านนี้ก้อยังไม่ขึ้นค่ะ9เดือน1วันเเล้ว ไม่มีวี่แววเลยค่ะ

เหมือนกันเลยค่ะ10เดือนแล้วดอกไม้ยังไม่ออกเลยสักอันคะ

บ้านนี้น้อง 9เดือนพอดีคะ เริ่มโผ่ลขึ้นมาจากเหงือก1 ซี่

บ้านนี้ขึ้นตอน6เดือนครึ่ง ปัจจุบัน 8เดือนฟ่า 6ซี่แล้ว