16 ตอบกลับ

เป็นไปได้ค่ะ ทางนี้ก็กำลังคิดหนักคะ น้องได้ 8 เดือน กำลังปวดหัว แล้วกำลังจะมีอีกคน 😅 รอบเดือน ขาดแล้ว 2 อาทิตย์

ของเราประจำเดือนยังไม่ขาด ตรวจก็ขึ้นขีดค่ะ ฝากครรภ์ไวจะได้ยากินบำรุงไว จะดีต่อลูกในท้องค่าาา

เข้มชัดเจนมากค่ะไม่หลอกเเน่นอน *ถ้าเเม่ยังไม่มั่นใจเเนะนำไปซื้อที่ตรวจครรภ์ที่7-11ชิ้นละ49.-ค่ะ

หลักฐานยืนยันประจำเดือนขาด 4 วันค่ะ หลังจากนั้นก็ไปฝากครรภ์เลยจ้า ❤️❤️❤️ #ทีมพฤศจิกายน👶🏻

จริงแน่นอนค่ะแม่ เข้มขนาดนี้ บ้านนี้ ปจด ยังไม่ขาดอาการออกก่อนตอนนี้ก็ปาเข้า38wแล้วจ้า😂

เข้มขนาดนี้ไม่หลอกแน่นอนค่ะ ไปฝากครรภ์เพื่อติดตามการเติบโตของน้องนะคะ

VIP Member

ไม่หลอกแม่ ทางนี้ขาด 1วันตรวจตอนกลางวันยังขึ้นชัดเจนเลยค่าาา

จริงแท้แน่นอนค่ะ ยินดีด้วยนะคะคุณแม่ ❤️

ท้องแรกขาด8วันขึ้น2ขีดเข้มแบบนี้เลยค่ะ

งง ทำไมคิดว่าตัวเทสหลอกคะ เข้มขนาดนี้

จริงค่ะ