14 ตอบกลับ

VIP Member

นอนไม่ค่อยหลับค่ะ ทั้งแสงไฟ และก็เจ้าตัวเล็กดิ้น บางทีสะดุ้งตื่นเพราะเจ้าตัวเล็กดิ้นก็มีค่ะ เผลอพลิกตัวแล้วเจ็บ ก็ตื่นเหมือนกันค่ะ

เริ่มเจ็บเตือนแล้วหละค่ะ เวลานอน

เหมือนกันค่ะ ง่วงนอนทั้งวันทำงานก็ง่วงตลอดเวลา เหมือนพักผ่อนน้อยทั้งที่นอนเยอะมา 31+1แล้วค่ะอดทนนะค่ะใกล้ได้เจอกันแล้ว

สู้ไปด้วยกันนะคะคุณแม่ 💗

เพลียบ่อยมากค่ะแม่ อยากนอน แต่เป็นกรดไหลย้อนและโรคกระเพาะ กินแล้วนอนไม่ได้เลย ต้องนั่งก่อน 2-3 ชั่วโมง

สู้ไปด้วยกันนะคะคุณแม่ 💖

กำหนดวันเดียวกันเลยค่ะ อาการเดียวกันด้วย ตอนเช้าจะหลับอย่างเดียวเลย กลางคืนนอนไม่หลับ

กลางคืนเจ้าตัวเล็กดิ้นเหมือนโกรธแม่ นอนแทบไม่ได้เลยคะ😅

บ้านนี่กลางวันถ้าทำตัวว่างเมื่อไรเป็นง่วงเมื่อนั้นค่ะแต่พอกลางคืนต่อสู้รบกับลูกค่ะ555

เหมือนกันเลยคุณแม่ 😂 อยากจะจับเข่าคุยกับลูกมาก หนูต้องการอะไรคะลูก

บ้านนี้กลางวันที่ทำงาน ง่วงนอนมากคะ หาวปากจะฉีก กลางคืนไม่ยอมนอนคะ ช่วงนี้ ดิ้นเยอะคะ

ดิ้นเก่งจริงคะแม่ บางคืนดิ้นเตะเข้าซี่โครงแม่ น้ำตาซึมเลยคะ 😅

บ้านนี้ก็ทำงานหาวนอนทั้งวัน เพลีย อยากนอน เลิกงานกลับบ้านนอนเลย

พักผ่อนเยอะๆนะคะ ทำงานด้วยท้องด้วยคงเพลียมากๆเลย สู้ๆนะคะแม่ 💗

VIP Member

เหมือนกันเลยค่ะ6พค ง่วงทั้งวันเลย นั่งหาวเหมือนคนขี้เกียจ 🤣🤣

อยากบอกทุกคนว่าที่ตื่นสายไม่ใช่ขี้เกียจนะคะ พึ่งได้นอนเมื่อเกือบเช้านี้เองค้าาาา พอดีสู้กับเจ้าตัวเล็กอยู่ 🤣🤣🤣

บ้านนี้เล่นตอนกลางคืน กลางวันนอนอย่างเดียวเลยค่ะ

ใช่คะแม่ ตอนกลางคืนนี่คือครึกครื้นสุดๆ😅

อยากนอนกลางวันมาก แต่ต้องทำงาน