2 ตอบกลับ

VIP Member

บ้านคือที่พึ่งค่ะ ถึงแม้จะไม่กล้า ก็ต้องรวบรวมความกล้าและความจริงเผชิญหน้า นึกถึงลูกไว้ก่อนค่ะ พ่อแม่ก็คือพ่อแม่ ลูกทำผิดอะไรแค่ยอมรับผิดท่านต้องให้อภัยแน่นอนแค่ต้องใช้ความกล้า

ขอบคุณ ค่ะ ที่ให้กำลังใจ

กลับบ้านเถอะค่ะ อย่างน้อยก็ยังมีพ่อกับแม่หรือคนในครอบครัวที่น่าจะพอเป็นที่พึ่งให้เราได้

กลับน่ะอยากกลับนะค่ะ แต่ แฟนทิ้งไป ตั้งแต่ เรารู้ว่าท้อง หนักใจมากค่ะ กลัว คำพูดแดดดัน บ้านที่จะกลับก้อเปนบ้านแม่เลี้ยง ไม่ใช่แม่แท้ๆๆ 😭😭😭