2 ตอบกลับ

แฟนผมเลี้ยงวันล่ะ350บาทเลี้ยงเป็นเดือน10850บาทอันนี้ค่าจ้างอย่างเดียวน่ะครับค่ากินผมหาให้กินเองครับอีกอย่างเด็กนอนค้างคืนที่บ้านผมด้วยและเลี้ยงที่บ้านผมครับสอนทักษะการเรียนรู้ประมาณเด็ก9เดือนอะครับ. พี่คิดว่าค่าจ้างแพงไหม

VIP Member

200-300 ต่อวันค่ะ

คำถามที่เกี่ยวข้อง

คำถามยอดฮิต

บทความเกี่ยวข้อง