177 ตอบกลับ

เป็นเหมือนกันค่ะติ่งเนื้อเยอะมากคะ คอดำด้วย

บ้านนี้เป็นคะแม่ขึ้นติ่งมายันปานนมเลยคะแม่

เป็นเหมือนกันเลยคะ ตอนนี้คลอดแล้วน่าจะหาคะ

เป็นเหมือนกันค่ะ จะหายหรือป่าวนะหลังคลอดดด

คลอดน้องมา6เดือนแล้ว​ ก็ค่อยๆหลุดไปเองนะคะ

บ้านนี้ก็เป็นค่ะ ขึ้นตามคอ รักแร้ ในสะดือ 😅

เป็นเหมือนกันค่ะ เริ่มขึ้นเยอะแล้วด้วยค่ะ

เป็นค่ะ ช่วงตั้งครรภ์แต่ก่อนก็ไม่เป็นนะคะ

ตอนท้องเราก็เป็นค่ะ คลอดแล้วก็ไม่หายนะคะ

เป็นเหมือนกันคลอดมา 6 เดือนยังไม่หายไปไหน