35 ตอบกลับ

ของเราก็รอลุ้นเลยคะ คลอด18พยนี้แล้ว จะตรงปกไหม😅👶🏻❤️

มีแม่ๆบ้านอื่นบอกว่าตรงปก90%เลยจ้าแม่

VIP Member

ธันวานี้ อยากให้น้องตรงปกแบบในรูปนี้ค่าาา

👶👶🥰🥰🥰

ซาวตอน 26 วีคน้องเป็นผู้หญิงค่ะ💕

ยินดีด้วยนะคะแม่ๆ ขอให้แม่และลูกแข็งแรงนะ อีกนิดเดียวจะได้เจอกันแล้ววว

เพื่อนเราซาวด์พอคลอดมาตรงปกค่ะ ตรงปกแบบ90%เลย

ขอบคุณมากนะคะ🥰🥰

ก็ตรงอยู่นะแม่

เป๊ะเลยจ้าแม่55555

ซาวตอน32w ค่ะ ตอนนี้ 35w แล้วค่าาา #ทีมพฤศจิกายน

ใช่ค่ะ ผ่าคลอดตื่นเต้นมาก

คุณแม่ซาวด์ 4มิติที่ ร.พ เอกชน หรือ รัฐค่ะ

ที่คลีนิกจ้าแม่ ค่าใช้จ่าย1600บาทจ้า

ตรงนะแม่ แต่เด็กเล็กหน้าเปลี่ยนตลอดเลย

ใช่ค่ะแม่ ลูกสาวที่บ้านหน้าเปลี่ยนจนถึงตอนโตเลยจ้า

ตื่นเต้นเหมือนกันค่ะ ตอนนี้34+แล้วค่ะ

เจ้าแก้มมากเลยค่ะแม่🥰🥰

ซาวตอน26วีค ตื่นเต้นเหมือนกันกันคะ

แม่ไปหาป้าหมอแต่ละทีตื่นเต้นทุกรอบเลยจ้า